วันที่ 27 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุม ท 209 อาคารปวิชญ์ มรพส. ส่วนทะเลแก้ว
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประสิทธิชัย นรากรณ์ คณบดีคณะวิทยาการจัดการ พร้อมด้วย ดร.ภูรดา ประเสริฐศรี รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา การสื่อสารและภาพลักษณ์องค์กร ดร.อรรธพร เลิศอร่ามแสง ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายเทคโนโลยีสารสนเทศและนวัตกรรม และบุคลากรคณะวิทยาการจัดการ
เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 และถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดี และพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2566
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362299465_742036361267004_4089975518799217210_n-2.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362658081_742036931266947_2768232167598381681_n-2-1024x684.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362665958_742037021266938_7240348201368345534_n-2-1024x684.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362671303_742036824600291_6606448138168852978_n-2-1024x535.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/362672723_742036887933618_8676372230693219668_n-1024x599.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363002010_742036671266973_137295303822482742_n-2-1024x653.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363445521_742037024600271_8619893598413773972_n-2-1024x684.jpg)