คุณพร้อมมั้ย….ที่จะก้าวเข้ามาอยู่ในโลกธุรกิจที่แท้จริง…ไปกับเรา MS PSRU
ปริญญาโท MBA & ปริญญาเอก Ph.D. (บริหารธุรกิจ)
คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ที่นี่ ที่เดียว ที่จะพาคุณเรียนรู้โลกของธุรกิจ และก้าวสู่ความสำเร็จ…ไปด้วยกัน Let’s go together, Success together
#งานสื่อสารและภาพลักษณ์องค์กรMSPSRU
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-094040.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-094021.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-093957.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-093937.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-093911.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Screenshot-2023-11-24-093737.jpg)