ดร.ภูรดา ประเสริฐศรี รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา การสื่อสารและภาพลักษณ์องค์กร เข้าร่วมโครงการเชิดชูเกียรติผู้นำองค์การนักศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ประจำปี 2565 เพื่อแสดงความยินดี แสดงความขอบคุณ พร้อมทั้งเชิดชูเกียรติแก่ผู้นำนักศึกษาทุกคนที่ได้ร่วมทำงานกิจการนักศึกษาทั้งของคณะ และของมหาวิทยาลัยเป็นอย่างดีตลอดปีการศึกษา และยังถือเป็นการสร้างแรงบันดาลใจให้แก่รุ่นน้องในการทำงานกิจการนักศึกษาต่อไปในอนาคต
สำหรับนักศึกษาท่านใดที่สนใจเข้าร่วมเป็นส่วนหนึ่งของสโมสรเพื่อร่วมทำกิจกรรมคณะและมหาวิทยาลัยสามารถติดต่อได้ที่ เพจ สโมสรนักศึกษาคณะวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม ได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/341699327_242540294925220_5366935064022149163_n-1024x576.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/341861425_250934850663798_634248977306068813_n-1024x582.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/342014597_614138786974078_8574399313932167052_n-1024x576.jpg)