วันที่ 22 สิงหาคม 2566 ผศ.ดร.ประสิทธิชัย นรากรณ์ คณบดีคณะวิทยาการจัดการ พร้อมด้วยผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากร ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากภาควิชาการบริหารการศึกษา คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยบูรพา นำโดย รศ.ดร.สุเมธ งามกนก หัวหน้าภาควิชาการบริหารการศึกษา และคณาจารย์ประจำภาควิชาฯ ร่วมกันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการจัดการศึกษาในระดับบัณฑิตศึกษา ณ ห้องประชุม MS 308 คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368289367_759957649474875_3673366460151091236_n-1024x683.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368343006_759957569474883_172581773688304412_n-1024x683.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/368765515_759946482809325_6428563835766381429_n-1024x683.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/369100369_759947376142569_5414602176026368747_n-1024x683.jpg)