ขอแสดงความยินดีกับนักศึกษาสาขาวิชาการจัดการ ที่ผ่านการคัดเลือกการแข่งขัน Startup Thailand League 2024 ระดับมหาวิทยาลัย
ทีม “กลุ่มธุรกิจ สมุนไพรสูดดมตามธาตุ” ผ่านการคัดเลือกการแข่งขัน Startup Thailand League 2024
ระดับมหาวิทยาลัย เป็นตัวแทน 5 ทีม ของมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
ได้รับเงินสนับสนุนพัฒนาชิ้นงานต้นแบบ เพื่อไปต่อในกิจกรรมการแข่งขันระดับรอบภูมิภาคที่จะจัดขึ้น ณ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/445718687_958280842975887_1316810714467310400_n-1024x1024.jpg)