เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2566 วารสารวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จัดประชุมกองบรรณาธิการเพื่อรายงานผลการดำเนินงานที่ผ่านมาและแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในวาระต่างๆ เพื่อร่วมกันเสนอแนวทางการพัฒนาคุณภาพวารสารให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป…
ประธานที่ประชุมคณบดีคณะวิทยาการจัดการ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประสิทธิชัย นรากรณ์ และรายงานผลการดำเนินงาน โดยบรรณาธิการวารสาร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิดารัตน์ วุฒิศรีเสถียกุล
#วารสารวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364040281_585208990491614_8127048283322167609_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363846814_585209023824944_5646341403349703917_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364126575_585209017158278_7899398744707290349_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364128713_585208997158280_5547596146091666628_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364061176_585209040491609_4638682207863536097_n-1024x768.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/364081221_585208633824983_6894178129195722237_n-1024x576.jpg)
![](https://ms.psru.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363840032_585208640491649_430915369803989458_n.jpg)